เกษมสันต์ สุจิวโรดม ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร บริษัท กิจเจริญ เอ็นจิเนียริ่ง อีเลคทริค (KJL) ให้เกียรติร่วมแถลงข่าวแผนธุรกิจ KJL ปี 66 โดยตั้งเป้าขยายธุรกิจไปยังหลากหลายอุตสาหกรรม อสังหาริมทรัพย์ กลุ่มโรงพยาบาล อุตสาหกรรมพลังงานทดแทน กลุ่มอุตสาหกรรม IT และ Data Center รวมถึง เทคโนโลยี IOT ที่จะตอบสนองธุรกิจ และการต่อยอดธุรกิจสู่ยานยนต์ไฟฟ้าในอนาคต ซึ่งด้วยแผนงานที่วางไว้ทำให้บริษัทฯ มีโอกาสเติบโตทั้งในด้านกำไร และรายได้ในอัตราที่สูงต่อเนื่องกว่า 2 เท่าตัวภายในปี 2570 บริษัทฯมีแผนที่จะนำเสนอสินค้าให้ครอบคลุมทุกอุตสาหกรรม รวมถึงใช้เทคโนโลยีในกระบวนการผลิตด้วย Digital Industry 4.0 และให้การต้อนรับคณะสื่อมวลชนในโอกาสเข้าเยี่ยมชมบริษัท ฯ ณ บริษัท กิจเจริญ เอ็นจิเนียริ่ง อีเลคทริค